Kahramanmaraş İstiklal Spor vs İnegölspor: thống kê đối đầu, phong độ, bảng xếp hạng và tỷ số trực tiếp

Logo  Kahramanmaraş İstiklal Spor
phong độ sân nhà
W D D L W
2. Lig
Kahramanmaraş Batıpark Stadyumu
Logo İnegölspor
phong độ sân khách
L W D L L

Phân tích trận đấu bằng AI

Kahramanmaraş İstiklal Spor
İnegölspor

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Hệ số trận đấu

Kahramanmaraş İstiklal Spor (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
İnegölspor (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Hệ số thắng
2.45
2.60
2.30
1.60
1.90
1.30
Hệ số Trên 2.5
2.50
1.00
4.00
4.00
3.00
5.00
Hệ số BTTS
2.95
1.60
4.30
4.65
4.30
5.00
Thang hệ số 0 - 5. Giá trị càng cao = tín hiệu càng mạnh.

Tóm tắt phong độ

Kahramanmaraş İstiklal Spor (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
İnegölspor (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Phong độ 1X2
D L W W L
W D D L W
L W D W L
vs
D L L L W
D D D L W
L W D L L
Phong độ Trên 2.5
O O U U O
U U U O U
O O O U O
vs
O O U O O
O U O U O
O O O O O
Phong độ BTTS
Y Y N N Y
N N N Y N
Y Y Y N Y
vs
Y Y N Y Y
Y Y Y N Y
Y Y Y Y Y
Phong độ gần đây (5 trận gần nhất)

Hồ sơ bàn thắng

TB tổng bàn thắng/trận
2.30 1.40 3.20 Kahramanmaraş İstiklal Spor (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
3.40 2.80 4.00 İnegölspor (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
İnegölspor +1.10
İnegölspor +0.50
İnegölspor +1.70
İnegölspor +2.00
İnegölspor +1.40
İnegölspor +2.60
İnegölspor +0.20
Kahramanmaraş İstiklal Spor +0.40
İnegölspor +0.80
TB bàn ghi được/trận
1.20 0.80 1.60 Kahramanmaraş İstiklal Spor (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
1.40 1.40 1.40 İnegölspor (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
İnegölspor +0.20
İnegölspor +0.20
İnegölspor +0.20
İnegölspor +0.60
İnegölspor +0.60
İnegölspor +0.60
Kahramanmaraş İstiklal Spor +0.20
Kahramanmaraş İstiklal Spor +0.20
Kahramanmaraş İstiklal Spor +0.20
TB bàn thủng lưới/trận
1.10 0.60 1.60 Kahramanmaraş İstiklal Spor (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
2.00 1.40 2.60 İnegölspor (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Kahramanmaraş İstiklal Spor tốt hơn
Kahramanmaraş İstiklal Spor tốt hơn
Kahramanmaraş İstiklal Spor tốt hơn
Kahramanmaraş İstiklal Spor tốt hơn
Kahramanmaraş İstiklal Spor tốt hơn
Kahramanmaraş İstiklal Spor tốt hơn
Kahramanmaraş İstiklal Spor tốt hơn
İnegölspor tốt hơn
Kahramanmaraş İstiklal Spor tốt hơn
10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất | 10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất

Thống kê chi tiết của đội

Kahramanmaraş İstiklal Spor
İnegölspor

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Kahramanmaraş İstiklal Spor (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
İnegölspor (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Bàn ghi được/trận 1.2 0.8 1.6 1.4 1.4 1.4
Bàn thủng lưới/trận 1.1 0.6 1.6 2 1.4 2.6
Tổng bàn thắng/trận 2.3 1.4 3.2 3.4 2.8 4
Tỷ lệ BTTS 50% 20% 80% 90% 80% 100%
Tỷ lệ giữ sạch lưới 50% 80% 20% 0% 0% 0%
10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất | 10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất

Các trận đã đấu

Chỉ tính các trận tại 2. Lig - không bao gồm trận cúp và giao hữu.

Tỷ lệ bàn thắng theo trận

Đăng ký để xem
Kahramanmaraş İstiklal Spor
İnegölspor

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Kahramanmaraş İstiklal Spor (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
İnegölspor (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)

Dưới 0.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 0.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 1.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 1.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 2.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 2.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 3.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 3.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 4.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 4.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới
10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất | 10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất

Bảng xếp hạng

2. Lig · Lig B: Red Group

Xem giải đấu
# Câu lạc bộ Đđ T H T Btgđ:Bt Hsbt Đ Phong độ
1 Sakaryaspor 6 5 1 0 15:6 +9 16 W W W W D
2 Adana 01 FK 6 4 1 1 12:10 +2 13 L W W W W
3 Yeni Orduspor 6 4 0 2 12:5 +7 12 W L L W W
4 24 Erzincanspor 6 3 3 0 12:8 +4 12 D W D W W
5 Ankara Demirspor 6 3 1 2 14:9 +5 10 W D L L W
6 Beyoğlu Yeni Çarşı 5 3 1 1 10:5 +5 10 D W W W L
7 1461 Trabzon FK 6 2 2 2 12:10 +2 8 L D W W D
8 12 Bingölspor 6 2 2 2 7:7 0 8 W D L L W
9 Karacabey Belediyespor 5 2 2 1 6:7 -1 8 D W L W D
10 Kahramanmaraş İstiklal Spor 6 2 2 2 6:7 -1 8 D L W W L
11 Ankaragücü 5 2 1 2 9:5 +4 7 L L D W W
12 Serik Spor 6 1 2 3 5:9 -4 5 W D L L L
13 Kırklarelispor 5 1 1 3 4:7 -3 4 W L D L L
14 İnegölspor 5 1 1 3 6:10 -4 4 D L L L W
15 Fethiyespor 6 1 1 4 4:10 -6 4 L D W L L
16 Kütahyaspor 6 1 0 5 6:15 -9 3 L L L L L
17 İskenderunspor 5 0 1 4 5:15 -10 L L L L D
  • Promotion - 1. Lig
  • Promotion - 2. Lig Play Offs (Play Offs)
  • Relegation
# Câu lạc bộ Đđ T H T Btgđ:Bt Hsbt Đ
1 Sakaryaspor 3 2 1 0 6:2 +4 7
2 Adana 01 FK 3 2 1 0 7:5 +2 7
3 Beyoğlu Yeni Çarşı 2 2 0 0 7:1 +6 6
4 Ankara Demirspor 3 2 0 1 11:6 +5 6
5 12 Bingölspor 3 2 0 1 4:3 +1 6
6 Yeni Orduspor 3 2 0 1 3:2 +1 6
7 24 Erzincanspor 3 1 2 0 5:3 +2 5
8 1461 Trabzon FK 3 1 1 1 8:6 +2 4
9 Ankaragücü 3 1 1 1 5:3 +2 4
10 İnegölspor 3 1 1 1 4:4 0 4
11 Kahramanmaraş İstiklal Spor 3 1 1 1 2:3 -1 4
12 Serik Spor 3 1 0 2 2:3 -1 3
13 Kütahyaspor 3 1 0 2 4:6 -2 3
14 Karacabey Belediyespor 3 0 2 1 4:7 -3 2
15 Fethiyespor 3 0 1 2 1:5 -4 1
16 İskenderunspor 2 0 0 2 2:4 -2 0
17 Kırklarelispor 2 0 0 2 2:5 -3 0
# Câu lạc bộ Đđ T H T Btgđ:Bt Hsbt Đ
1 Sakaryaspor 3 3 0 0 9:4 +5 9
2 24 Erzincanspor 3 2 1 0 7:5 +2 7
3 Yeni Orduspor 3 2 0 1 9:3 +6 6
4 Karacabey Belediyespor 2 2 0 0 2:0 +2 6
5 Adana 01 FK 3 2 0 1 5:5 0 6
6 1461 Trabzon FK 3 1 1 1 4:4 0 4
7 Kahramanmaraş İstiklal Spor 3 1 1 1 4:4 0 4
8 Ankara Demirspor 3 1 1 1 3:3 0 4
9 Kırklarelispor 3 1 1 1 2:2 0 4
10 Beyoğlu Yeni Çarşı 3 1 1 1 3:4 -1 4
11 Ankaragücü 2 1 0 1 4:2 +2 3
12 Fethiyespor 3 1 0 2 3:5 -2 3
13 12 Bingölspor 3 0 2 1 3:4 -1 2
14 Serik Spor 3 0 2 1 3:6 -3 2
15 İskenderunspor 3 0 1 2 3:11 -8 1
16 İnegölspor 2 0 0 2 2:6 -4 0
17 Kütahyaspor 3 0 0 3 2:9 -7 0