Karviná U19 vs Zlín U19: thống kê đối đầu, phong độ, bảng xếp hạng và tỷ số trực tiếp

Logo Karviná U19
phong độ sân nhà
W L W L L
1. Liga U19
Stadion Kovona
Logo Zlín U19
phong độ sân khách
L L L L D

Phân tích trận đấu bằng AI

Karviná U19
Zlín U19

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Hệ số trận đấu

Karviná U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Zlín U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Hệ số thắng
1.00
2.00
0.00
0.80
1.30
0.30
Hệ số Trên 2.5
4.00
4.00
4.00
4.50
4.00
5.00
Hệ số BTTS
2.55
2.90
2.20
3.95
3.60
4.30
Thang hệ số 0 - 5. Giá trị càng cao = tín hiệu càng mạnh.

Tóm tắt phong độ

Karviná U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Zlín U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Phong độ 1X2
L L L L L
W L W L L
L L L L L
vs
L D L W D
L L L D W
L L L L D
Phong độ Trên 2.5
U O O U O
O O O O U
O O U O O
vs
O O O O O
O O U O O
O O O O O
Phong độ BTTS
N N Y N N
N Y Y N N
N N N Y N
vs
Y Y Y Y Y
Y N N Y Y
Y N Y Y Y
Phong độ gần đây (5 trận gần nhất)

Hồ sơ bàn thắng

TB tổng bàn thắng/trận
4.30 4.00 4.60 Karviná U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
5.00 3.80 6.20 Zlín U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Zlín U19 +0.70
Karviná U19 +0.50
Zlín U19 +1.90
Zlín U19 +1.00
Karviná U19 +0.20
Zlín U19 +2.20
Zlín U19 +0.40
Karviná U19 +0.80
Zlín U19 +1.60
TB bàn ghi được/trận
1.00 1.60 0.40 Karviná U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
1.60 1.20 2.00 Zlín U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Zlín U19 +0.60
Zlín U19 +0.20
Zlín U19 +1.00
Ngang nhau
Karviná U19 +0.40
Zlín U19 +0.40
Zlín U19 +1.20
Zlín U19 +0.80
Zlín U19 +1.60
TB bàn thủng lưới/trận
3.30 2.40 4.20 Karviná U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
3.40 2.60 4.20 Zlín U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Karviná U19 tốt hơn
Zlín U19 tốt hơn
Karviná U19 tốt hơn
Karviná U19 tốt hơn
Karviná U19 tốt hơn
Karviná U19 tốt hơn
Zlín U19 tốt hơn
Zlín U19 tốt hơn
Ngang nhau
10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất | 10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất

Thống kê chi tiết của đội

Karviná U19
Zlín U19

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Karviná U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Zlín U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Bàn ghi được/trận 1 1.6 0.4 1.6 1.2 2
Bàn thủng lưới/trận 3.3 2.4 4.2 3.4 2.6 4.2
Tổng bàn thắng/trận 4.3 4 4.6 5 3.8 6.2
Tỷ lệ BTTS 30% 40% 20% 70% 60% 80%
Tỷ lệ giữ sạch lưới 10% 20% 0% 0% 0% 0%
10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất | 10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất

Các trận đã đấu

Chỉ tính các trận tại 1. Liga U19 - không bao gồm trận cúp và giao hữu.

Tỷ lệ bàn thắng theo trận

Đăng ký để xem
Karviná U19
Zlín U19

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Karviná U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Zlín U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)

Dưới 0.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 0.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 1.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 1.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 2.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 2.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 3.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 3.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 4.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 4.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới
10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất | 10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất

Bảng xếp hạng

1. Liga U19

Giải đấu này không có bảng xếp hạng.