Zbrojovka Brno U19 vs Teplice U19: thống kê đối đầu, phong độ, bảng xếp hạng và tỷ số trực tiếp

Logo Zbrojovka Brno U19
phong độ sân nhà
L W W W W
1. Liga U19
Městský fotbalový stadion Srbská
Logo Teplice U19
phong độ sân khách
W W W L L

Phân tích trận đấu bằng AI

Zbrojovka Brno U19
Teplice U19

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Hệ số trận đấu

Zbrojovka Brno U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Teplice U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Hệ số thắng
2.30
4.00
0.60
2.39
1.63
3.00
Hệ số Trên 2.5
5.00
5.00
5.00
4.44
3.75
5.00
Hệ số BTTS
3.25
2.20
4.30
4.22
4.13
4.30
Thang hệ số 0 - 5. Giá trị càng cao = tín hiệu càng mạnh.

Tóm tắt phong độ

Zbrojovka Brno U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Teplice U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Phong độ 1X2
W W L L W
L W W W W
D L D L L
vs
W L D L L
L W D L
W W W L L
Phong độ Trên 2.5
O O O O O
O O O O O
O O O O O
vs
O O U O O
O O U O
O O O O O
Phong độ BTTS
N Y Y N N
N N N Y N
Y Y Y Y N
vs
Y Y Y N Y
Y Y Y N
Y N Y Y Y
Phong độ gần đây (5 trận gần nhất)

Hồ sơ bàn thắng

TB tổng bàn thắng/trận
4.50 4.40 4.60 Zbrojovka Brno U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
5.05 4.50 5.60 Teplice U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Teplice U19 +0.55
Ngang nhau
Teplice U19 +1.10
Teplice U19 +0.65
Teplice U19 +0.10
Teplice U19 +1.20
Teplice U19 +0.45
Zbrojovka Brno U19 +0.10
Teplice U19 +1.00
TB bàn ghi được/trận
2.30 2.80 1.80 Zbrojovka Brno U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
2.30 2.00 2.60 Teplice U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Ngang nhau
Zbrojovka Brno U19 +0.30
Teplice U19 +0.30
Zbrojovka Brno U19 +0.50
Zbrojovka Brno U19 +0.80
Zbrojovka Brno U19 +0.20
Teplice U19 +0.50
Teplice U19 +0.20
Teplice U19 +0.80
TB bàn thủng lưới/trận
2.20 1.60 2.80 Zbrojovka Brno U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
2.75 2.50 3.00 Teplice U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Zbrojovka Brno U19 tốt hơn
Zbrojovka Brno U19 tốt hơn
Zbrojovka Brno U19 tốt hơn
Zbrojovka Brno U19 tốt hơn
Zbrojovka Brno U19 tốt hơn
Zbrojovka Brno U19 tốt hơn
Teplice U19 tốt hơn
Teplice U19 tốt hơn
Zbrojovka Brno U19 tốt hơn
10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất | 9 trận gần nhất 4 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất

Thống kê chi tiết của đội

Zbrojovka Brno U19
Teplice U19

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Zbrojovka Brno U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Teplice U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Bàn ghi được/trận 2.3 2.8 1.8 2.3 2 2.6
Bàn thủng lưới/trận 2.2 1.6 2.8 2.75 2.5 3
Tổng bàn thắng/trận 4.5 4.4 4.6 5.05 4.5 5.6
Tỷ lệ BTTS 50% 20% 80% 78% 75% 80%
Tỷ lệ giữ sạch lưới 30% 60% 0% 10% 0% 20%
10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất | 9 trận gần nhất 4 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất

Các trận đã đấu

Chỉ tính các trận tại 1. Liga U19 - không bao gồm trận cúp và giao hữu.

Tỷ lệ bàn thắng theo trận

Đăng ký để xem
Zbrojovka Brno U19
Teplice U19

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Zbrojovka Brno U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Teplice U19 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)

Dưới 0.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 0.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 1.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 1.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 2.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 2.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 3.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 3.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 4.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 4.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới
10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất | 9 trận gần nhất 4 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất

Bảng xếp hạng

1. Liga U19

Giải đấu này không có bảng xếp hạng.