Chantilly vs Racing Colombes 92: thống kê đối đầu, phong độ, bảng xếp hạng và tỷ số trực tiếp

Logo Chantilly
phong độ sân nhà
D L L L
National 2 - Group A
Stade des Bourgognes
Logo Racing Colombes 92
phong độ sân khách
W W W W

Phân tích trận đấu bằng AI

Chantilly
Racing Colombes 92

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Hệ số trận đấu

Chantilly (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Racing Colombes 92 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Hệ số thắng
0.25
0.38
0.00
3.58
0.75
5.00
Hệ số Trên 2.5
4.17
3.75
5.00
2.50
2.50
2.50
Hệ số BTTS
3.83
3.25
5.00
3.00
2.50
3.25
Thang hệ số 0 - 5. Giá trị càng cao = tín hiệu càng mạnh.

Tóm tắt phong độ

Chantilly (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Racing Colombes 92 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Phong độ 1X2
L L L L L
D L L L
L L
vs
L W W D W
L D
W W W W
Phong độ Trên 2.5
O O O O O
U O O O
O O
vs
O U O U U
O U
O U O U
Phong độ BTTS
Y Y N Y N
Y Y N N
Y Y
vs
Y N Y N N
Y N
Y N Y N
Phong độ gần đây (5 trận gần nhất)

Hồ sơ bàn thắng

TB tổng bàn thắng/trận
4.00 3.50 4.50 Chantilly (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
2.25 1.50 3.00 Racing Colombes 92 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Chantilly +1.75
Chantilly +2.50
Chantilly +1.00
Chantilly +1.25
Chantilly +2.00
Chantilly +0.50
Chantilly +2.25
Chantilly +3.00
Chantilly +1.50
TB bàn ghi được/trận
0.75 0.50 1.00 Chantilly (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
1.38 0.50 2.25 Racing Colombes 92 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Racing Colombes 92 +0.63
Chantilly +0.25
Racing Colombes 92 +1.50
Racing Colombes 92 +0.88
Ngang nhau
Racing Colombes 92 +1.75
Racing Colombes 92 +0.38
Chantilly +0.50
Racing Colombes 92 +1.25
TB bàn thủng lưới/trận
3.25 3.00 3.50 Chantilly (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
0.88 1.00 0.75 Racing Colombes 92 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Racing Colombes 92 tốt hơn
Racing Colombes 92 tốt hơn
Racing Colombes 92 tốt hơn
Racing Colombes 92 tốt hơn
Racing Colombes 92 tốt hơn
Racing Colombes 92 tốt hơn
Racing Colombes 92 tốt hơn
Racing Colombes 92 tốt hơn
Racing Colombes 92 tốt hơn
6 trận gần nhất 4 trận sân nhà gần nhất 2 trận sân khách gần nhất | 6 trận gần nhất 2 trận sân nhà gần nhất 4 trận sân khách gần nhất

Thống kê chi tiết của đội

Chantilly
Racing Colombes 92

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Chantilly (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Racing Colombes 92 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Bàn ghi được/trận 0.75 0.5 1 1.38 0.5 2.25
Bàn thủng lưới/trận 3.25 3 3.5 0.88 1 0.75
Tổng bàn thắng/trận 4 3.5 4.5 2.25 1.5 3
Tỷ lệ BTTS 75% 50% 100% 50% 50% 50%
Tỷ lệ giữ sạch lưới 0% 0% 0% 50% 50% 50%
6 trận gần nhất 4 trận sân nhà gần nhất 2 trận sân khách gần nhất | 6 trận gần nhất 2 trận sân nhà gần nhất 4 trận sân khách gần nhất

Các trận đã đấu

Chỉ tính các trận tại National 2 - Group A - không bao gồm trận cúp và giao hữu.

Tỷ lệ bàn thắng theo trận

Đăng ký để xem
Chantilly
Racing Colombes 92

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Chantilly (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Racing Colombes 92 (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)

Dưới 0.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 0.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 1.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 1.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 2.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 2.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 3.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 3.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 4.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 4.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới
6 trận gần nhất 4 trận sân nhà gần nhất 2 trận sân khách gần nhất | 6 trận gần nhất 2 trận sân nhà gần nhất 4 trận sân khách gần nhất

Bảng xếp hạng

National 2 - Group A · National 2: Group A

Xem giải đấu
# Câu lạc bộ Đđ T H T Btgđ:Bt Hsbt Đ Phong độ
1 Furiani-Agliani 6 4 2 0 14:4 +10 14 D W W W W
2 St Maur Lusitanos 6 4 2 0 10:5 +5 14 W W W D W
3 Racing Colombes 92 6 4 1 1 10:5 +5 13 L W W D W
4 Feignies-Aulnoye 6 3 3 0 6:3 +3 12 D D W W W
5 Chambly Thelle FC 6 4 0 2 10:5 +5 12 W W L W L
6 Creteil 6 3 2 1 6:3 +3 11 D L D W W
7 Dieppe 6 2 3 1 7:6 +1 9 D W W D L
8 Biesheim 6 2 2 2 11:7 +4 8 L D L W W
9 Haguenau 6 2 0 4 6:9 -3 6 W L W L L
10 Montlouis 6 1 3 2 6:9 -3 6 D L D L W
11 Epinal 6 1 2 3 5:6 -1 5 D W L L L
12 Le Pays du Valois 6 1 2 3 9:11 -2 5 D L D L W
13 Bastia-Borgo 6 1 2 3 6:10 -4 5 D L L W L
14 Colmar 6 1 2 3 4:9 -5 5 W D D L L
15 St-Pryvé St-Hilaire 6 0 3 3 5:8 -3 3 L D L D L
16 Chantilly 6 0 1 5 4:19 -15 1 L L L L L
  • Promotion - Ligue 3
  • Relegation
# Câu lạc bộ Đđ T H T Btgđ:Bt Hsbt Đ
1 Furiani-Agliani 4 3 1 0 9:3 +6 10
2 St Maur Lusitanos 3 3 0 0 7:3 +4 9
3 Feignies-Aulnoye 3 2 1 0 4:2 +2 7
4 Chambly Thelle FC 2 2 0 0 6:1 +5 6
5 Creteil 3 2 0 1 4:2 +2 6
6 Biesheim 3 1 2 0 7:4 +3 5
7 Montlouis 3 1 2 0 1:0 +1 5
8 Epinal 4 1 1 2 5:5 0 4
9 Dieppe 3 1 1 1 4:4 0 4
10 Colmar 3 1 1 1 3:3 0 4
11 St-Pryvé St-Hilaire 3 0 3 0 3:3 0 3
12 Racing Colombes 92 2 0 1 1 1:2 -1 1
13 Bastia-Borgo 2 0 1 1 2:4 -2 1
14 Chantilly 4 0 1 3 2:12 -10 1
15 Haguenau 3 0 0 3 0:3 -3 0
16 Le Pays du Valois 3 0 0 3 3:7 -4 0
# Câu lạc bộ Đđ T H T Btgđ:Bt Hsbt Đ
1 Racing Colombes 92 4 4 0 0 9:3 +6 12
2 Haguenau 3 2 0 1 6:6 0 6
3 Chambly Thelle FC 4 2 0 2 4:4 0 6
4 Le Pays du Valois 3 1 2 0 6:4 +2 5
5 St Maur Lusitanos 3 1 2 0 3:2 +1 5
6 Dieppe 3 1 2 0 3:2 +1 5
7 Feignies-Aulnoye 3 1 2 0 2:1 +1 5
8 Creteil 3 1 2 0 2:1 +1 5
9 Furiani-Agliani 2 1 1 0 5:1 +4 4
10 Bastia-Borgo 4 1 1 2 4:6 -2 4
11 Biesheim 3 1 0 2 4:3 +1 3
12 Epinal 2 0 1 1 0:1 -1 1
13 Montlouis 3 0 1 2 5:9 -4 1
14 Colmar 3 0 1 2 1:6 -5 1
15 St-Pryvé St-Hilaire 3 0 0 3 2:5 -3 0
16 Chantilly 2 0 0 2 2:7 -5 0

Đội hình

Đội hình sắp có

Đội hình của hai đội sẽ hiển thị tại đây ngay khi được công bố - thường khoảng 1 giờ trước giờ bóng lăn.