Ingolstadt II vs Gebenbach: thống kê đối đầu, phong độ, bảng xếp hạng và tỷ số trực tiếp

Logo Ingolstadt II
phong độ sân nhà
W L L D L
Oberliga - Bayern Nord
BZA Süd-Ost
Logo Gebenbach
phong độ sân khách
W W D W L

Phân tích trận đấu bằng AI

Ingolstadt II
Gebenbach

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Hệ số trận đấu

Ingolstadt II (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Gebenbach (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Hệ số thắng
1.80
1.30
2.30
2.80
2.30
3.30
Hệ số Trên 2.5
3.00
3.00
3.00
3.00
4.00
2.00
Hệ số BTTS
2.75
2.90
2.60
3.60
3.60
3.60
Thang hệ số 0 - 5. Giá trị càng cao = tín hiệu càng mạnh.

Tóm tắt phong độ

Ingolstadt II (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Gebenbach (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Phong độ 1X2
D D L W L
W L L D L
W L D W L
vs
L W D L L
W W L D L
W W D W L
Phong độ Trên 2.5
O U U O U
O O U O U
O O U O U
vs
O O U U O
O O O U O
U O U O U
Phong độ BTTS
Y N N Y N
N Y N Y N
N Y N Y N
vs
N Y Y N Y
Y N N Y Y
N Y Y Y N
Phong độ gần đây (5 trận gần nhất)

Hồ sơ bàn thắng

TB tổng bàn thắng/trận
2.70 3.00 2.40 Ingolstadt II (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
3.00 3.60 2.40 Gebenbach (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Gebenbach +0.30
Gebenbach +0.90
Ingolstadt II +0.30
Ngang nhau
Gebenbach +0.60
Ingolstadt II +0.60
Gebenbach +0.60
Gebenbach +1.20
Ngang nhau
TB bàn ghi được/trận
1.20 1.20 1.20 Ingolstadt II (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
1.60 1.60 1.60 Gebenbach (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Gebenbach +0.40
Gebenbach +0.40
Gebenbach +0.40
Gebenbach +0.40
Gebenbach +0.40
Gebenbach +0.40
Gebenbach +0.40
Gebenbach +0.40
Gebenbach +0.40
TB bàn thủng lưới/trận
1.50 1.80 1.20 Ingolstadt II (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
1.40 2.00 0.80 Gebenbach (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Gebenbach tốt hơn
Ingolstadt II tốt hơn
Gebenbach tốt hơn
Gebenbach tốt hơn
Ingolstadt II tốt hơn
Gebenbach tốt hơn
Ingolstadt II tốt hơn
Ingolstadt II tốt hơn
Gebenbach tốt hơn
10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất | 10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất

Thống kê chi tiết của đội

Ingolstadt II
Gebenbach

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Ingolstadt II (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Gebenbach (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Bàn ghi được/trận 1.2 1.2 1.2 1.6 1.6 1.6
Bàn thủng lưới/trận 1.5 1.8 1.2 1.4 2 0.8
Tổng bàn thắng/trận 2.7 3 2.4 3 3.6 2.4
Tỷ lệ BTTS 40% 40% 40% 60% 60% 60%
Tỷ lệ giữ sạch lưới 30% 20% 40% 20% 20% 20%
10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất | 10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất

Các trận đã đấu

Chỉ tính các trận tại Oberliga - Bayern Nord - không bao gồm trận cúp và giao hữu.

Tỷ lệ bàn thắng theo trận

Đăng ký để xem
Ingolstadt II
Gebenbach

Chọn Tổng thể, Sân nhà hoặc Sân khách cho từng đội để xem dữ liệu theo sân đấu

Ingolstadt II (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)
Gebenbach (Tổng thể) (Sân nhà) (Sân khách)

Dưới 0.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 0.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 1.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 1.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 2.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 2.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 3.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 3.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Dưới 4.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới

Trên 4.5

Tổng
Ghi được
Thủng lưới
10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất | 10 trận gần nhất 5 trận sân nhà gần nhất 5 trận sân khách gần nhất

Bảng xếp hạng

Oberliga - Bayern Nord

Giải đấu này không có bảng xếp hạng.