-
Leicester
Wigan
2.00 0.304.00 2.003.60 2.60Leicester Wigan Phạt góc Việt vị Thẻ vàng Thẻ đỏ Lỗi -
PST
Milton Keynes Dons
Bromley
1.90 1.302.00 3.004.00 3.60Milton Keynes Dons Bromley Phạt góc Việt vị Thẻ vàng Thẻ đỏ Lỗi -
Sheffield Wednesday
Cambridge United
2.60 2.902.00 3.001.60 5.00Sheffield Wednesday Cambridge United Phạt góc Việt vị Thẻ vàng Thẻ đỏ Lỗi -
PST
Oxford United
Stockport County
2.90 2.603.00 1.003.30 1.90Oxford United Stockport County Phạt góc Việt vị Thẻ vàng Thẻ đỏ Lỗi -
PST
Luton
Doncaster
3.30 1.302.00 3.003.60 3.60Luton Doncaster Phạt góc Việt vị Thẻ vàng Thẻ đỏ Lỗi
AI Tipster Premium
Mở khóa quyền truy cập cao cấp
Mọi dự đoán và đầy đủ số liệu thống kê của mọi trận đấu, không chỉ là bản xem trước.
- Tất cả dự đoán sắp tới Mọi dự đoán, không chỉ vài dự đoán đầu tiên
- Thống kê lối chơi Phạt góc, thẻ phạt, việt vị và phạm lỗi của mọi đội
- Thống kê Trên/Dưới Tỷ lệ bàn thắng từ 0.5 đến 4.5, ghi được và để thủng lưới
- Cảnh báo trực tiếp không giới hạn Nhận đầy đủ thông tin trận đấu trong mọi cảnh báo trực tiếp, không chỉ 3 lần mỗi ngày
- Mọi tính năng mới Số liệu và công cụ mới ngay khi được bổ sung
Đăng ký
- Thanh toán an toàn
- Hủy bất cứ lúc nào
-
Woking
Boreham Wood
1.60 4.302.00 3.003.30 3.60 -
AFC Fylde
Hartlepool
2.30 1.002.00 3.002.90 3.60 -
FC Halifax Town
Barrow
3.60 2.602.00 3.003.60 4.30 -
Altrincham
Kidderminster Harriers
5.00 2.605.00 3.004.30 3.00 -
AFC Hornchurch
Yeovil Town
4.00 3.301.00 3.002.20 3.60 -
Tamworth
Scunthorpe
3.30 1.004.00 2.004.30 2.20 -
Worthing
Southend
3.30 2.904.00 3.003.60 5.00 -
Boston United
Gateshead
0.30 0.003.00 4.004.30 2.90 -
Wealdstone
Solihull Moors
1.30 1.303.00 4.002.90 4.30
-
Morecambe
Darlington 1883
3.30 1.003.00 4.002.90 4.30 -
Chester
Marine
3.00 2.001.00 4.002.20 4.30 -
Southport
Macclesfield
2.30 2.603.00 2.003.60 3.30 -
Oxford City
Merthyr Town
2.60 1.902.00 1.003.60 3.30 -
Hereford
AFC Telford United
3.30 1.603.00 3.002.90 3.30 -
Spennymoor Town
South Shields
1.60 2.003.00 3.005.00 2.90 -
Worksop Town
King's Lynn Town
2.00 3.303.00 2.002.90 2.90 -
Bedford Town
Hednesford Town
3.30 2.603.00 2.004.30 4.30 -
Spalding United
Brackley Town
3.30 0.302.00 5.002.60 3.60 -
Buxton
Harborough Town
3.30 0.605.00 1.004.30 3.60 -
Radcliffe
Chorley
3.00 1.304.00 2.003.60 2.90
-
Maidstone Utd
Ebbsfleet United
3.30 3.303.00 1.004.30 2.90 -
Dover
Chelmsford City
1.60 2.202.00 2.002.90 4.30 -
Braintree
Dagenham & Redbridge
1.00 1.304.00 1.004.30 2.20 -
Maidenhead
Horsham
0.90 2.902.00 3.003.60 4.00 -
Billericay Town
Hampton & Richmond
3.60 0.305.00 2.003.60 2.90 -
Truro City
Slough Town
3.30 1.002.00 3.002.90 3.60 -
Chesham United
Farnham Town
1.30 3.304.00 3.002.90 4.30 -
AFC Totton
Torquay
1.00 2.003.00 3.002.20 2.20 -
Dorking Wanderers
Hemel Hempstead Town
2.30 1.603.00 0.003.60 0.90 -
Tonbridge Angels
Folkestone Invicta
2.00 1.302.00 1.002.90 2.90 -
Walton & Hersham
Salisbury
0.30 2.603.00 2.002.90 4.30
-
St Albans City
Burgess Hill Town
4.00 1.604.00 2.003.60 4.30 -
Maldon & Tiptree
Eastbourne Borough
1.00 2.304.00 3.004.30 2.90 -
Stanway Rovers
Cray Wanderers
0.00 2.304.00 4.004.30 5.00 -
Whitehawk
Dulwich Hamlet
1.60 1.003.00 3.003.30 2.90 -
Brentwood Town
Cheshunt
3.00 1.304.00 3.003.60 2.90 -
Enfield Town
Chatham Town
4.00 2.004.00 3.003.60 2.20 -
Welling United
Leatherhead
5.00 2.602.00 4.002.90 3.60
-
Taunton Town
Frome Town
3.00 2.305.00 2.004.30 2.90 -
Berkhamsted
Sholing
3.00 1.902.00 1.002.90 3.30 -
Basingstoke Town
Uxbridge
2.60 2.603.00 1.005.00 3.60 -
Bracknell Town
Gosport Borough
3.30 2.303.00 3.003.30 3.60 -
Chichester City
Hanworth Villa
4.30 2.605.00 3.004.30 3.30 -
Hanwell Town
Havant & Wville
1.60 0.001.00 4.002.60 4.30 -
Poole Town
Chertsey Town
3.00 2.602.00 3.002.90 4.30 -
Yate Town
Wimborne Town
1.60 1.604.00 3.004.30 2.60 -
Plymouth Parkway
Gloucester City
5.00 1.603.00 4.002.90 5.00
-
Benevento
Catanzaro
2.60 0.303.00 4.004.30 4.30Benevento Catanzaro Phạt góc Việt vị Thẻ vàng Thẻ đỏ Lỗi -
Ascoli
Sampdoria
3.25 0.601.25 2.004.13 3.30Ascoli Sampdoria Phạt góc Việt vị Thẻ vàng Thẻ đỏ Lỗi -
Cesena
Empoli
1.50 1.301.00 2.004.00 3.60Cesena Empoli Phạt góc Việt vị Thẻ vàng Thẻ đỏ Lỗi -
Virtus Entella
Avellino
1.90 2.302.00 1.004.30 2.90Virtus Entella Avellino Phạt góc Việt vị Thẻ vàng Thẻ đỏ Lỗi -
Padova
Sudtirol
2.30 1.601.00 3.002.90 4.30Padova Sudtirol Phạt góc Việt vị Thẻ vàng Thẻ đỏ Lỗi -
Vicenza Virtus
Modena
2.17 2.303.33 3.003.83 3.60Vicenza Virtus Modena Phạt góc Việt vị Thẻ vàng Thẻ đỏ Lỗi -
Mantova
Cremonese
2.30 0.752.00 2.502.90 2.88Mantova Cremonese Phạt góc Việt vị Thẻ vàng Thẻ đỏ Lỗi
-
Estoril U23
Santa Clara U23
3.60 1.303.00 2.004.30 2.90 -
Portimonense U23
Marítimo U23
0.30 1.304.00 3.004.30 3.60 -
Farense U23
Academico Viseu U23
1.90 4.302.00 4.005.00 4.30 -
Moreirense U23
Gil Vicente U23
2.38 1.602.50 1.002.88 2.90 -
Famalicão U23
União Leiria U23
3.30 3.304.00 3.004.30 3.60 -
Rio Ave U23
Sporting CP U23
2.60 3.002.00 3.003.60 2.90 -
Penafiel U23
Vizela U23
2.00 3.302.50 4.004.13 4.30 -
Torreense U23
Estrela U23
1.60 0.303.00 3.004.30 2.60
-
CO Medenine
Olympique du Kef
0.00 0.005.00 2.503.25 3.25 -
Stade Gabesien
Korba
3.25 2.500.00 0.000.75 1.50 -
JS Kairouanaise
EGS Gafsa
2.50 0.000.00 5.001.50 3.25 -
Ariana
AS Kasserine
3.25 5.000.00 5.003.25 3.25 -
Moknine
Ksour Essef
0.00 3.252.50 0.001.50 0.75 -
Redeyef
Jendouba Sport
2.50 2.502.50 0.001.50 1.50
-
Independiente Res.
Defensa y Justicia Res.
3.60 1.602.00 2.003.60 3.60 -
Platense Res.
Lanús Res.
0.60 3.300.00 3.002.90 3.60 -
Rosario Central Res.
Sarmiento Res.
2.60 1.902.00 1.002.90 3.60 -
Atl. Rafaela 2
Newell's Old Boys Res.
4.30 1.603.00 0.004.30 2.90 -
Talleres Córdoba Res.
Aldosivi Res.
3.30 1.204.00 2.003.60 4.00
-
Halesowen Town
Leamington
3.30 1.302.00 2.003.60 3.60 -
Alvechurch
Anstey Nomads
3.30 2.301.00 4.001.20 5.00 -
Banbury United
Worcester City
2.30 0.603.00 2.004.30 3.60 -
Bishop's Stortford
Stamford
2.00 0.004.00 5.003.60 2.20 -
Bromsgrove Sporting
Stratford Town
3.60 1.602.00 2.003.60 2.30 -
Needham Market
Leighton Town
3.60 0.003.00 3.003.60 3.60 -
Peterborough Sports
Leiston
3.30 1.305.00 4.005.00 3.30 -
Kettering Town
Rushall Olympic
4.30 2.003.00 4.002.90 2.90 -
Racing Club Warwick
Redditch United
1.90 0.903.00 4.003.00 5.00 -
Real Bedford
Stourbridge
3.60 1.904.00 1.005.00 3.30
Không có trận đấu nào khớp với bộ lọc này.