Logo FC Lok Stendal

FC Lok Stendal

Cờ Đức Đức • Oberliga - Nordost-Nord
W W L L L Phong độ gần đây

Trận tiếp theo

Oberliga - Nordost-Nord •

Logo FC Lok Stendal FC Lok Stendal
VS
Stadion am Hölzchen Nhận định trận đấu

Phong độ

7 trận gần nhất

D L W W L L L
Thắng 2 29%
Hòa 1 14%
Thua 4 57%

Chỉ số chính

Bàn thắng/trận 1.63
Bàn thua/trận 2.04
Tỷ lệ thắng 29%
Tỷ lệ BTTS 71%
Tỷ lệ giữ sạch lưới 17%

7 trận gần nhất

Bàn thắng/trận 2
Bàn thua/trận 2.33
Tỷ lệ thắng 33%
Tỷ lệ BTTS 67%
Tỷ lệ giữ sạch lưới 33%

3 trận sân nhà gần nhất

Bàn thắng/trận 1.25
Bàn thua/trận 1.75
Tỷ lệ thắng 25%
Tỷ lệ BTTS 75%
Tỷ lệ giữ sạch lưới 0%

4 trận sân khách gần nhất

Xu hướng bàn thắng

Trên 0.5 bàn 100%
Trên 1.5 bàn 83%
Trên 2.5 bàn 71%
Trên 3.5 bàn 46%
BTTS 71%
Trên 0.5 bàn 100%
Trên 1.5 bàn 67%
Trên 2.5 bàn 67%
Trên 3.5 bàn 67%
BTTS 67%
Trên 0.5 bàn 100%
Trên 1.5 bàn 100%
Trên 2.5 bàn 75%
Trên 3.5 bàn 25%
BTTS 75%

Bảng xếp hạng

Oberliga - Nordost-Nord

Xem bảng xếp hạng đầy đủ
# Câu lạc bộ Đđ T H T Hsbt Đ
12 Union Klosterfelde 7 2 2 3 -4 8
13 Makkabi 7 2 2 3 -8 8
14 FC Lok Stendal 7 2 1 4 -3 7
15 Sparta Lichtenberg 7 1 2 4 -6 5
16 Neustrelitz 7 1 0 6 -8 3

Trận gần đây

Lịch thi đấu sắp tới

Sân nhà và sân khách

Sân nhà Stadion am Hölzchen

Số trận đã đấu
3
Tỷ lệ thắng
33%
Bàn thắng/trận
2
Bàn thua/trận
2.33
Tỷ lệ BTTS
67%
Tỷ lệ giữ sạch lưới
33%

Sân khách

Số trận đã đấu
4
Tỷ lệ thắng
25%
Bàn thắng/trận
1.25
Bàn thua/trận
1.75
Tỷ lệ BTTS
75%
Tỷ lệ giữ sạch lưới
0%

Thống kê chi tiết của đội

Mỗi trận

Của đội Đối thủ
Bàn thắng 1.63 2.04
Kiểm soát bóng
Bàn thắng 2 2.33
Bàn thắng 1.25 1.75

Giải đấu này không ghi nhận phạt góc, thẻ phạt, việt vị và phạm lỗi - chỉ hiển thị bàn thắng.

Dự đoán các trận tới

Phân tích bổ sung

  • Khả năng ghi bàn

    Trung bình 1.6 bàn mỗi trận, cả hai đội cùng ghi bàn trong 71% số trận.

  • Phòng ngự

    Thủng lưới trung bình 2 bàn mỗi trận, giữ sạch lưới trong 17% số trận.

  • Lợi thế sân nhà

    Thắng 33% số trận sân nhà so với 25% trên sân khách - lợi thế sân nhà rõ rệt.